Diễn đàn tạp chí truyện tranh BreakFree
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn tạp chí truyện tranh online BreakFree

Trang chủ BFMTrang chủ BFM  Trang ChínhTrang Chính  Club DeviantartClub Deviantart  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Góp ý chút

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Killuameomeo13

Góp ý chút Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý chút   Góp ý chút Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 11:49 am

Đầu tiên, cảm ơn các ss, các bạn thân yêu đã làm ra tạp chí này big love
Kế nữa là sorry nhiều nhiều vì tận giờ mới đăng kí chính thức anou (Mềnh cứ đinh ninh là đăng kí rồi Embarassed )
Cuối là nói này nọ chút evil smile (ngại quá,vào thì muộn, cứ thích giở trò close up ~)

----------------
Thế này, về screen của web có rắc rối quá, mắt em cứ @_@ cả lên, ví dụ: Về Anh-Việt, không thể tách ra được ạ? Đặt cái trên cái dưới như vầy,nếu không để ý, người Việt tưởng có 4 topic khác nhau, trong khi nước ngoài không thấy phần E ở sau.
Banner phía trên có thể gọn kích thước lại 1 chút, để ...nhìn các mục ở dưới ...nhanh hơn ^^
Chữ trên các nút ở trang chủ rất nghệ thuật, nhưng hơi rối mắt. Đơn giản 1 chút cũng không sao mà ^^
-------------------
Túm lại là mong giao diện "free" hơn, tìm cho dễ phew
-------------------
Mắt thẩm mĩ của em hơi kém nên nãy giờ nói bannana thì sr nhé close up ~
greatufo

greatufo

Góp ý chút Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút   Góp ý chút Icon_minitimeThu Sep 03, 2009 9:01 pm

cảm ơn em đã góp ý XD
khi nào có người sửa web được thì sẽ sửa sau vạy^^"
CTV web còn trống kìa - -'
Killuameomeo13

Góp ý chút Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút   Góp ý chút Icon_minitimeFri Sep 04, 2009 8:32 am

Hehe, em ko giỏi cái đó, mà cũng ko làm được, sr ss, em chỉ được cái nói thôi. Very Mad
Em sang bên Edit-typing rồi phon~
N/A(21-12-09)

Góp ý chút Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút   Góp ý chút Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 3:43 pm

mình cũng đón xem BFM và có ý tưởng:
BFM có thể gửi kèm cho bạn đọc wallpaper,avatar... do các hoạ sĩ của BFM design trong các file download tạp chí mỗi kì.
Tranh vẽ rất đẹp nhưng nếu là wallpaper thì có thể set luôn vào desktop và ngắm mỗi ngày....
Sponsored content

Góp ý chút Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chút   Góp ý chút Icon_minitime

Góp ý chút
Trang 1 trong tổng số 1 trang