Diễn đàn tạp chí truyện tranh BreakFree
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn tạp chí truyện tranh online BreakFree

Trang chủ BFMTrang chủ BFM  Trang ChínhTrang Chính  Club DeviantartClub Deviantart  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nhóm CR xin lỗi (Edited)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
CrimsonRoses

CrimsonRoses

Nhóm CR xin lỗi (Edited) Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhóm CR xin lỗi (Edited)   Nhóm CR xin lỗi (Edited) Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 3:30 pm

Mình đại diện bên Crimson Roses, rất xin lỗi vì lần trước 1 trong mem mình đã ăn nói hơi bị thiếu suy nghĩ bên trang chủ của BMF. Mình thật lòng rất muốn xin lỗi vì nhóm mình đã làm tổn thương tới uy tín của BMF, mong các anh các chị bỏ qua. Mình sẽ đích thân nói chuyện với cái người đã ăn nói hồ đồ đó, nhưng cũng mong các anh các chị bỏ qua cho bạn ý vì thật tình mấy hôm nay mọi người thi cử áp lực đầy mình lại còn mắc nợ tiền nong nhiếc nên nhất thời nặng lời. Mình đảm bảo là sau nằy mem bên CR sẽ ko có chuyện tương tự sẩy ra nữa. Mong BMF bỏ qua cho bọn mình *bows*
http://crimson-roses-cosgrp.vampire-legend.com/index.htm
greatufo

greatufo

Nhóm CR xin lỗi (Edited) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nhóm CR xin lỗi (Edited)   Nhóm CR xin lỗi (Edited) Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 10:52 pm

BFM đã nhận được lời xin lỗi từ đại diện của Crimson Roses.
Mong sau này các bạn và những người khác không mắc vào sai lầm như thế này nữa.

Bản thân ai thường ngày đều phải nhận những khó khăn bực mình. Nếu ai cũng vì lý do đó để cho mình quyền nặng lời một cách vô lý như vậy, thì e xã hội sẽ không có văn minh hiện đại được đâu.

Cảm ơn bạn đại diện của CR đã lắng nghe và sửa sai, xin lỗi thay cho bạn đã ăn nói thiếu suy nghĩ đó. Topic khóa tại đây.

Nhóm CR xin lỗi (Edited)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Cosplay Đội] Vocaloid - Nhóm: VOC Team
» [Cosplay Đội] Fire King - Nhóm: F.K.
» [Cosplay Đội] Tình Lâu - Nhóm: .~:Chaos Theory:~.
» [Freestyle] Nostalgic Resemblance - Nhóm: XAddictions
» [Freestyle] When the winter comes... - Nhóm: Chibi & Mira